ตั๋วเครื่องบินจาก บาตูมิ ไป มินสก์ ราคาเริ่มต้นที่ ฿4 620

ตั๋วเครื่องบินสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ (BUS – MSQ)

Jetradar จะค้นหาตั๋วเครื่องบินราคาถูกที่สุดให้คุณสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ โดยการเปรียบเทียบราคาตั๋วเครื่องบินไป มินสก์ โดยใช้ 45 บริษัทตัวแทน ระบบจากตั๋ว 5 ระบบ และ 728 สายการบิน คุณจะซื้อตั๋วไปที่ไหนสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ นั้นขึ้นอยู่กับคุณ

โปรดทราบว่า ขึ้นอยู่กับจำนวนวันที่เหลือจนถึงวันออกเดินทางของคุณ ค่าตั๋วสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ สามารถเปลี่ยนแปลงได้มากกว่าสองเท่า

Jetradar แนะนำให้ซื้อตั๋วเครื่องบินสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ ล่วงหน้าเพื่อที่คุณจะได้เลือกเงื่อนไขเที่ยวบินของคุณและเน้นที่ความชอบส่วนตัวและทุนทรัพย์ที่มี

ข้อมูลเที่ยวบินทั่วไปสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์
  • ระยะทางระหว่าง บาตูมิ และ มินสก์ คือ: 1067 ไมล์ (1718 กิโลเมตร)
  • เวลาบินเฉลี่ยจาก บาตูมิ ไป มินสก์: 2ชม. 45นาที
  • ความถี่ของเที่ยวบินจาก บาตูมิ ไป มินสก์:2 ครั้งต่อสัปดาห์

ค่าตั๋วสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – มินสก์ ตามเดือน *

เดือนเที่ยวเดียวเที่ยวไปกลับ
พฤศจิกายน 201601.11.2016проверить01.11 - 08.11.2016проверить
ธันวาคม 201611.12.2016฿4 62001.12 - 08.12.2016проверить
มกราคม 201701.01.2017проверить01.01 - 08.01.2017проверить
กุมภาพันธ์ 201701.02.2017проверить01.02 - 08.02.2017проверить
มีนาคม 201701.03.2017проверить01.03 - 08.03.2017проверить
เมษายน 201701.04.2017проверить01.04 - 08.04.2017проверить
พฤษภาคม 201701.05.2017проверить01.05 - 08.05.2017проверить
มิถุนายน 201701.06.2017проверить01.06 - 08.06.2017проверить
กรกฎาคม 201727.07.2017฿4 70901.07 - 08.07.2017проверить
สิงหาคม 201701.08.2017проверить01.08 - 08.08.2017проверить
กันยายน 201701.09.2017проверить01.09 - 08.09.2017проверить
ตุลาคม 201701.10.2017проверить01.10 - 08.10.2017проверить

* ราคาที่พบโดยผู้ใช้งานภายใน 48 ชั่วโมงล่าสุดที่ไม่ได้มีข้อเสนอพิเศษ

ค่าตั๋วเครื่องบินที่ประหยัดที่สุดที่ไป จาก บาตูมิ ไป มินสก์ ที่พบโดยผู้ใช้งานของเราภายใน 48 ชั่วโมงล่าสุด: ตั๋วเครื่องบิน กับ Belavia ด้วยวันออกเดินทาง 11.12.2016 และราคา 4 620 บาทไทย. ค้นหาตั๋วเครื่องบินนี้

ยอดนิยมตาม Jetradar

ตั๋วเครื่องบินจาก บาตูมิ

ตั๋วเครื่องบินไป มินสก์

แอปมือถือของ Jetradar
ค้นหาและจองตั๋วเครื่องบินบนสมาร์ทโฟนของคุณแล้วได้มากกว่าจากแอปของ Jetradar รวมถึงประวัติและรายการโปรดเพื่อทำให้การค้นหาของคุณน่าตื่นเต้นเร้าใจยิ่งขึ้น
ดาวน์โหลด