ตั๋วเครื่องบินจาก บาตูมิ ไป อิสตันบูล ราคาเริ่มต้นที่ ฿3 870

ตั๋วเครื่องบินสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล (BUS – IST)

Jetradar จะค้นหาตั๋วเครื่องบินราคาถูกที่สุดให้คุณสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล โดยการเปรียบเทียบราคาตั๋วเครื่องบินไป อิสตันบูล โดยใช้ 45 บริษัทตัวแทน ระบบจากตั๋ว 5 ระบบ และ 728 สายการบิน คุณจะซื้อตั๋วไปที่ไหนสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล นั้นขึ้นอยู่กับคุณ

โปรดทราบว่า ขึ้นอยู่กับจำนวนวันที่เหลือจนถึงวันออกเดินทางของคุณ ค่าตั๋วสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล สามารถเปลี่ยนแปลงได้มากกว่าสองเท่า

Jetradar แนะนำให้ซื้อตั๋วเครื่องบินสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล ล่วงหน้าเพื่อที่คุณจะได้เลือกเงื่อนไขเที่ยวบินของคุณและเน้นที่ความชอบส่วนตัวและทุนทรัพย์ที่มี

ข้อมูลเที่ยวบินทั่วไปสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล
  • ระยะทางระหว่าง บาตูมิ และ อิสตันบูล คือ: 665 ไมล์ (1070 กิโลเมตร)
  • เวลาบินเฉลี่ยจาก บาตูมิ ไป อิสตันบูล: 2ชม. 2นาที
  • ความถี่ของเที่ยวบินจาก บาตูมิ ไป อิสตันบูล:ต่อวัน

ค่าตั๋วสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล ตามเดือน *

เดือนเที่ยวเดียวเที่ยวไปกลับ
มกราคม 201701.01.2017check01.01 - 08.01.2017check
กุมภาพันธ์ 201701.02.2017check25.02 - 04.03.2017฿6 407
มีนาคม 201701.03.2017check01.03 - 08.03.2017check
เมษายน 201701.04.2017check01.04 - 08.04.2017check
พฤษภาคม 201701.05.2017check25.05 - 29.05.2017฿7 005
มิถุนายน 201701.06.2017check01.06 - 08.06.2017check
กรกฎาคม 201701.07.2017check01.07 - 08.07.2017check
สิงหาคม 201717.08.2017฿3 87001.08 - 08.08.2017check
กันยายน 201701.09.2017check01.09 - 08.09.2017check
ตุลาคม 201701.10.2017check01.10 - 08.10.2017check
พฤศจิกายน 201701.11.2017check01.11 - 08.11.2017check
ธันวาคม 201701.12.2017check01.12 - 08.12.2017check

* ราคาที่พบโดยผู้ใช้งานภายใน 48 ชั่วโมงล่าสุดที่ไม่ได้มีข้อเสนอพิเศษ

ค่าตั๋วเครื่องบินที่ประหยัดที่สุดที่ไป จาก บาตูมิ ไป อิสตันบูล ที่พบโดยผู้ใช้งานของเราภายใน 48 ชั่วโมงล่าสุด: ตั๋วเครื่องบิน กับ Turkish Airlines ด้วยวันออกเดินทาง 17.08.2017 และราคา 3 870 บาทไทย. ค้นหาตั๋วเครื่องบินนี้

เที่ยวบินที่เร็วที่สุดที่ไป จาก บาตูมิ ไป อิสตันบูล: ตั๋วเครื่องบิน กับ Turkish Airlines ด้วยวันออกเดินทางที่ใกล้ 24.01.2017 ที่สุดและช่วงของ 2ชม. 10นาที. ค้นหาตั๋วเครื่องบินนี้

เที่ยวบินตรงสำหรับเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล
ตั๋วเครื่องบินต้นทางเวลาเดินทางปลายทางวันออกเดินทาง
สนามบินที่มีเส้นทาง บาตูมิ – อิสตันบูล

บาตูมิ airports from which there are flights to อิสตันบูล:

  • สนามบินบาตูมิ (BUS)

อิสตันบูล airports accepting flights from บาตูมิ:

  • สนามบินอาทาทูร์ค - ฝั่งยุโรป (IST)

Most popular airports offering บาตูมิ – อิสตันบูล flights:

  • สนามบินบาตูมิ (BUS) – สนามบินอาทาทูร์ค - ฝั่งยุโรป (IST)

ยอดนิยมตาม Jetradar

ตั๋วเครื่องบินจาก บาตูมิ

ตั๋วเครื่องบินไป อิสตันบูล

แอปมือถือของ Jetradar
ค้นหาและจองตั๋วเครื่องบินบนสมาร์ทโฟนของคุณแล้วได้มากกว่าจากแอปของ Jetradar รวมถึงประวัติและรายการโปรดเพื่อทำให้การค้นหาของคุณน่าตื่นเต้นเร้าใจยิ่งขึ้น
ดาวน์โหลด